Yadda ake Zaba Tsarin Wutar Lantarki na Rana Don Gidanku
Fahimtar buƙatun makamashi na gidanku
Kafin zabar atsarin samar da wutar lantarki, kuna buƙatar fara ƙayyade bukatun makamashi na gidan ku. Wannan ya haɗa da ƙididdige yawan wutar lantarkin gidanku na wata-wata, wanda za a iya samu daga lissafin wutar lantarki. Gano kololuwar sa'o'in amfani da wutar lantarki, kamar da rana ko da dare, kuma yanke shawara ko kuna buƙatar amfani da baturi don ajiyar makamashi. Yi la'akari da lamba da nau'in na'urorin hasken rana waɗanda za a iya sanya su bisa girman rufin ko sararin samaniya na gidan ku.
Zaɓi nau'in tsarin da ya dace
Akwai manyan nau'ikan tsarin wutar lantarki guda uku:
Tsarukan haɗin grid:an haɗa shi da grid ɗin wutar lantarki kuma yana watsa wutar lantarki mai yawa zuwa grid. Irin wannan tsarin wutar lantarki na hasken rana ya dace da gidajen da ke da kwanciyar hankali da amfani da wutar lantarki.
Tsarukan Kashe-Grid:kar a dogara da grid ɗin wutar lantarki don aiki, kuma sun dace da wurare masu nisa da birane ko wuraren da ke da wahalar isa ta hanyar grid ɗin wutar lantarki.
Tsarukan haɗe-haɗe:haɗu da fa'idodin tsarin grid-haɗe da kashe-tsari, sanye take da na'urorin ajiyar makamashi, waɗanda zasu iya ba da ikon ajiyar waje yayin katsewar wutar lantarki.
Yi la'akari da mahimman abubuwan tsarin
Babban abubuwan da ke cikin tsarin hasken rana sun haɗa da fale-falen hasken rana, inverter, da batura masu ajiyar makamashi. Lokacin zabar, kana buƙatar kula da ingancin hasken rana. Ingantattun hanyoyin hasken rana na iya samar da samar da wutar lantarki mafi girma a cikin iyakataccen sarari. Ingantattun tsarin inverter na hasken rana yana da alhakin canza makamashin hasken rana zuwa ikon AC wanda dangi za su iya amfani da shi, kuma shine babban ɓangaren tsarin. Ga iyalai masu amfani da wutar lantarki ba bisa ka'ida ba, baturan ajiyar makamashi na iya taimakawa wajen adana wutar lantarki mai yawa don tabbatar da bukatar wutar lantarki da daddare ko a ranakun gajimare.
Maganin tsarin wutar lantarki na FadSol
A matsayin babban mai samar da tsarin hasken rana, FadSol ya himmatu wajen samar da ingantacciyar mafita ga masu amfani da gida. Samfuran mu sun ƙunshi tsarin haɗin grid, kashe-grid da tsarin matasan, waɗanda zasu iya biyan keɓaɓɓen buƙatun masu amfani daban-daban. Tsarin wutar lantarkin mu na hasken rana yana ɗaukar fasaha na ci gaba, yana da ingantaccen juzu'i da ɗorewa, kuma ya dace da amfani a yanayi daban-daban.
Har ila yau, muna samar da batura masu ajiyar makamashi da manyan inverter na ayyuka daban-daban don ƙirƙirar cikakken bayani na tsayawa ɗaya ga masu amfani. Ko dai tsarin asali ne don ƙananan amfani da gida ko tsarin da ya dace tare da buƙatar ƙarfin ƙarfi, FadSol na iya keɓance mafi dacewa da haɗin samfurin ga masu amfani.
Tare da samfuran ƙwararrun samfuranmu da sabis na FadSol, zaku iya motsawa cikin sauƙi zuwa rayuwar kore.